Yankan & Bawul Yin & Injin ɗinki don Jakunkuna Masu Saƙa (Tare da karkatarwa da aikin gusset)

Takaitaccen Bayani:

Don wannan na'ura.The Unwinder yana sanye da Auto Elevator don ɗaukar masana'anta ta atomatik, aiki mai sauƙi. EPC sanye take, rawa Roller control Tension, Inverter sarrafa unwinding gudun.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyon Samfura

Gabatarwa

Don wannan na'ura.The Unwinder yana sanye da Auto Elevator don ɗaukar masana'anta ta atomatik, aiki mai sauƙi. EPC sanye take, rawa Roller control Tension, Inverter sarrafa unwinding gudun.

Manual & daidaitacce karkatarwa & Gusset na'urar, aiki mai sauƙi. Mataki zuwa mataki gusseting na'urar. Naúrar ɗauka tana sarrafa tashin hankali, abin nadi na rawa yana sa gusseting da ƙarfi.

Motar Servo tana sarrafa ciyarwa, ƙirar Cam Double Cam don tsayayyen gudu. Alamar Sensor don gano masana'anta da aka buga, Tsawon ciyarwar kulawar Servo don masana'anta da ba bugu ba, ya cimma daidaitaccen yanke. A tsaye & Mai yankan zafi tare da tsarin buɗe bakin jaka don masana'anta na yau da kullun, abin yankan sanyi don masana'anta Laminated. PLC & Inverter sarrafa saurin yankan, sarrafa daidaitawa.

Motar Servo tana canza jakar saƙa bayan yanke, cimma daidaiton canja wuri da tsayayyen gudu, Buɗe Bag Bag na Biyu don buɗe buhunan baki gabaɗaya, da sauƙaƙe Valve.

Valve Yin ta hanyar sarrafa servo, girman Valve na iya daidaitawa da sashin yanke don sanya jakar Valve ta dace da girman girman da kallo.

Saiti Biyu na Kawukan ɗinki don ɗinka ƙasa da baki akan layi. An sanye shi da na'urar nadawa guda ɗaya, saurin sarrafa inverter, ana iya daidaita matsayin rukunin ɗinki na biyu don dacewa da girman buhuna daban-daban. PLC & Inverter don sarrafa daidaitawa.

Sensor & PLC iko, Auto Counting, Stacking & conveyor-belt gaba.

Ƙayyadaddun bayanai

Abu

Siga

Jawabi

Fabric Fabric

370mm-560mm

da Gusset

Max Diamita na Fabric

φ1200mm

 

Max. Gudun Yin Jaka

30-40pcs/min

Bag a cikin 1000mm

Tsawon Jakar da Aka Ƙare

550-880 mm

Bayan Yankan Valve, Nadawa & Dinka

Yanke Daidaito

≤5mm

 

Matsakaicin Girman Valve

Max 120x240

Tsayi x Nisa

Max. Gudun dinki

2000rpm

 

Zurfin gusset

40-45 mm

A matsayin abokin ciniki's request

Dinka Range

Max 12mm

 

Nisa Nisa

Max 20mm

 

Haɗin wutar lantarki

19.14kw

 

Nauyin inji

Kusan 5T

 

Girma (daidaitawa)

10000x9000x1550mm

 

Siffar

1. Akan yankan layi & Bawul Making & Bangarori Biyu, zai iya yin Yanke & Dinki shima

2. Servo sarrafawa don yankan daidaito

3. Kan layi Juyawa & Gusseting

4. Yanke Zafi na Tsaye don Kayan Yada na Al'ada, Mai yankan Sanyi don Fabric Laminated

5. Edge Matsayi Control (EPC) don Unwinding

6. Servo Manipulator don canja wurin jakar da aka saka bayan yanke

7. Ikon PLC, Nuni na Dijital don Kula da Ayyuka da Saitin Aiki

Aikace-aikace

微信图片_20240511114100

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana